shafi_kai_bg

Alamun Maɗaukaki Multi-Layer Buga na Musamman

Takaitaccen Bayani:

Mun samar da Multi Layer Labels a kan rawar da yawa na aikace-aikace, buga har zuwa 8 launuka a kan iri-iri na kayan a kan kowane girma da kuma siffar da ake so.Lakabin Multi Layer da ake kira Peel & Reseal labels, ya ƙunshi lakabi biyu ko uku (wanda kuma ake kira lakabin sanwici).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mun samar da Multi Layer Labels a kan rawar da yawa na aikace-aikace, buga har zuwa 8 launuka a kan iri-iri na kayan a kan kowane girma da kuma siffar da ake so.Lakabin Multi Layer da ake kira Peel & Reseal labels, ya ƙunshi lakabi biyu ko uku (wanda kuma ake kira lakabin sanwici).

Don haka tare da sawun sawun guda ɗaya da lakabin ɗan littafin Layer Layer, akwai shafuka uku ko ma biyar don bayanin ku.Ana iya samun wurin bayanai mai shafuka biyar tare da yadudduka uku da bugu mai gefe biyu.Za'a iya sake rufe Lambobin Layer Layer, kuma yawanci ana iya buɗe su tare da shafin mara mannewa.

A matsayin lakabin baya, ana iya buga su a kusan kowane nau'i har ma da buga su tare da bugu na canja wuri na thermal.

Lambobin Layer Multi-Labels sun dace da saman lebur da lanƙwasa.Waɗannan ƙananan abubuwan al'ajabi na bayanai sun dace da marufi na abinci, kayan kwalliya, sinadarai da samfuran magunguna!

Buga Lakabin Multi-Layer, Keɓance Label ɗin Multi-Layer

Lakabin Multi-Label shine keɓaɓɓen bayani don haɗa bayanai masu yawa akan alamun samfuran ku.Sauƙaƙe gabatar da cikakkun bayanan samfuran ku a cikin yaruka da yawa ko haɗa da gaskiyar sinadirai na FDA da sauran bayanan lakabin da ake buƙata tare da waɗannan tambarin kwamiti masu yawa.

Yin amfani da mafi yawan sararin samaniya, alamun mu masu faɗaɗawa Multi-Layer sun mamaye fili iri ɗaya kamar alamar ku ta gargajiya, amma buɗe don bayyana ƙarin fashe.Waɗannan alamomin na al'ada zaɓi ne mai araha don faɗaɗa samfurin ku da saƙon alama ko gabatar da talla.Yi amfani da sararin sararin samaniya don ƙarin bayanin ƙima kamar girke-girke ko don sayar da layin samfur na kyauta.Shahararriyar aikace-aikacen musamman don Takaddun Abubuwan Abun ciki don Takaddun Kuɗi na Nan take.

Ana iya samar da alamun mu akan nadi don aikace-aikacen atomatik zuwa samfura iri-iri.Mun yi farin cikin bayar da launi tabo na al'ada da bugu guda huɗu na tsarin launi a ɓangarorin mu.Mafi ƙarancin oda don alamun ɗan littafinmu abu ne mai yuwuwa.

Za mu iya yin lambobi don cikakken al'adar da aka yi, kamar launi, takarda, da sauran buƙatun tsari ana iya keɓance su.

Don biyan bukatun samfuran ku, ana iya yin tambarin mu da nau'ikan manne iri biyu, kamar manne mai cirewa ko manne na dindindin.Anfi amfani da shi don ganowa, kasuwancin dillalai sukan juya zuwa wannan maganin bugu.Ana iya liƙa sitidar mu ga kowane samfur kuma bayanin da kuke son isarwa ga masu amfani ana iya isar da shi cikin sauƙi a gaba da bayan hajar ku.Hakanan yana da sauƙi don saka tallace-tallace ko takardun shaida don kammala tayin ku.

lakabin shafuka masu yawa
Alamomin magunguna-500x500-300x300
Multi-Layer-Multi-Shafuka-Ninka-Kai-Manne-Takarda-Tsarin-Tsarin-Jamusanci-Label

Aikace-aikace Masana'antu

littafai-buga-lakabi
ƙasidu-lakabi-gyara
lakabi biyu-Label
Multi-Layer-Bugu-lakabin
alamomin bugu biyu-gefe

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    KYAUTA-SAYAYYA

    Ingancin Farko, Garantin Tsaro